Masana'antu

Ko zabar samfur na yanzu daga kasidarmu ko neman taimakon injiniya don aikace-aikacenku, zaku iya magana da cibiyar sabis na abokin ciniki game da buƙatun ku.Muna fatan yin haɗin gwiwa tare da abokai daga ko'ina cikin duniya.
  • Maganin Najasa Na Municipal

    Maganin Najasa Na Municipal

    Lantarki na Tacewar Ruwa a cikin Cibiyar Kula da Najasa ta Beijing An kera kamfanin kula da najasa a birnin Beijing da karfin sarrafa najasa na yau da kullun na ton 90,000 ta hanyar amfani da ingantaccen tsarin BIOLAK.Yana ɗaukar fa'idar mu HTB-2000 jerin bel tace latsa don sludge dewatering a kan site.Matsakaicin ingantaccen abun ciki na sludge zai iya kaiwa sama da 25%.Tun lokacin da aka fara amfani da shi a cikin 2008, kayan aikinmu suna aiki lafiya, suna ba da tasirin bushewa.Abokin ciniki ya kasance mai godiya sosai....
  • Takarda & Fassara

    Takarda & Fassara

    Masana'antar yin takarda tana ɗaya daga cikin manyan hanyoyin gurɓatar masana'antu 6 a duniya.Ana samun ruwan sharar takarda mafi yawa daga barasa mai buguwa (baƙar barasa), ruwan tsaka-tsaki, da farin ruwan injin takarda.Ruwan sharar gida daga wuraren takarda na iya ƙazantar da maɓuɓɓugar ruwan da ke kewaye da shi kuma ya haifar da babbar illa ga muhalli.Wannan al'amari ya tada hankalin masana muhalli a duk fadin duniya.
  • Rini na Yadi

    Rini na Yadi

    Masana'antar rini na rini na ɗaya daga cikin abubuwan da ke haifar da gurbatar ruwan sharar masana'antu a duniya.Rini da ruwa cakude ne na kayan aiki da sinadarai da ake amfani da su a cikin hanyoyin bugu da rini.Ruwan sau da yawa yana ƙunshe da babban adadin kwayoyin halitta tare da babban bambancin pH da kwarara da ingancin ruwa suna nuna babban bambanci.A sakamakon haka, irin wannan nau'in ruwan sha na masana'antu yana da wuyar iyawa.A hankali yana lalata muhalli idan ba a kula da shi yadda ya kamata ba.
  • Kamfanin Man Fetur

    Kamfanin Man Fetur

    Man dabino muhimmin bangare ne na kasuwar mai a duniya.A halin yanzu, ya mamaye sama da kashi 30% na jimlar yawan man da ake cinyewa a duniya.Ana rarraba masana'antar dabino da yawa a Malaysia, Indonesia, da wasu ƙasashen Afirka.Kamfanin matsi na dabino na gama-gari na iya fitar da kusan tan 1,000 na ruwan sharar mai a kowace rana, wanda zai iya haifar da gurbacewar muhalli.Idan aka yi la'akari da kaddarorin da hanyoyin magani, najasa a masana'antar man dabino yayi kama da ruwan sha na cikin gida.
  • Karfe Metallurgy

    Karfe Metallurgy

    Ruwan dattin ƙarfe na ƙarfe yana da ƙayyadaddun ingancin ruwa tare da ɗimbin gurɓatawa.Wani masana'antar karfe a Wenzhou yana amfani da manyan hanyoyin jiyya kamar hadawa, flocculation, da lalata.sludge yawanci yana ƙunshe da ƙaƙƙarfan barbashi, wanda zai iya haifar da ɓarna mai tsanani da lalacewa ga zanen tacewa.
  • Kamfanin giya

    Kamfanin giya

    Ruwan sharar giya da farko ya ƙunshi mahadi na halitta kamar sukari da barasa, yana mai da shi biodegrader.Ruwan sharar gida galibi ana kula da shi da hanyoyin maganin halittu kamar maganin anaerobic da aerobic.
  • Gidan yanka

    Gidan yanka

    Najasar mayanka ba wai kawai tana da sifofin gurɓataccen ƙwayoyin cuta ba, har ma ya haɗa da adadi mai yawa na ƙwayoyin cuta masu cutarwa waɗanda za su iya zama haɗari idan an sake su cikin muhalli.Idan ba a kula da ku ba, za ku iya ganin mummunar lalacewa ga yanayin muhalli da kuma ga mutane.
  • Halittu & Pharmaceutical

    Halittu & Pharmaceutical

    Najasa a cikin masana'antar biopharmaceutical ya ƙunshi ruwan datti da ake fitarwa daga masana'antu daban-daban don kera maganin rigakafi, magungunan kashe kwayoyin cuta, da kuma magungunan ƙwayoyin cuta da ƙwayoyin cuta.Dukansu girma da ingancin ruwan sha sun bambanta da nau'ikan magungunan da aka kera.
  • Ma'adinai

    Ma'adinai

    Hanyoyin wanke kwal an raba su zuwa nau'in rigar da busassun matakai.Ruwan dattin da ke wanke kwal shine magudanar da ake fitarwa a cikin tsarin wankin gawayi.A lokacin wannan tsari, amfani da ruwa da ake buƙata kowane tan na gawayi ya bambanta daga 2m3 zuwa 8m3.
  • Leachate

    Leachate

    Ƙarar da abun da ke ciki na lechate ɗin ƙanƙara ya bambanta da yanayi da yanayi na ƙasƙan ƙasa daban-daban.Koyaya, halayensu gama gari sun haɗa da nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan gurɓataccen abu, babban nau'in launi, gami da babban taro na duka COD da ammonia.Saboda haka, leached na ƙasa wani nau'i ne na ruwa mai daskarewa wanda ba a sauƙin magance shi ta hanyar gargajiya.
  • Polycrystalline Silicon Photovoltaic

    Polycrystalline Silicon Photovoltaic

    Polycrystalline silicon abu yawanci samar da foda a lokacin yankan tsari.Lokacin wucewa ta wurin goge, yana kuma haifar da ruwa mai yawa.Ta hanyar amfani da tsarin sarrafa sinadarai, ruwan sharar gida yana zubewa don gane farkon rabuwar sludge da ruwa.
  • Abinci & Abin sha

    Abinci & Abin sha

    Ana samar da ruwa mai mahimmanci ta hanyar abin sha da masana'antun abinci.Najasar waɗannan masana'antu galibi ana siffanta su da matsanancin ma'auni na kwayoyin halitta.Baya ga ɗimbin gurɓataccen gurɓataccen yanayi, kwayoyin halitta sun haɗa da adadi mai yawa na ƙwayoyin cuta masu cutarwa waɗanda za su iya shafar lafiyar ɗan adam.Idan aka jefar da ruwan dattin da ke cikin masana'antar abinci kai tsaye a cikin muhalli ba tare da an yi masa magani yadda ya kamata ba, mummunan barnar da mutane da muhalli ke yi na iya zama bala'i.

Tambaya

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana