Injin Gyaran Ruwa na Muhalli Mai Busar da Ruwa Mai Rufe Ruwa Mai Rufe Ruwa Mai Rufe Ruwa Mai Rufe Ruwa

Takaitaccen Bayani:

Injin cire ruwa mai karkace
Injin cire ruwa daga ƙasa na cikin injin matse sukurori, yana iya rage tankin sedimentation da tankin kauri daga ƙasa, yana adana kuɗin ginin tashar najasa. Injin cire ruwa daga ƙasa ta amfani da fasahar sabunta kek ta atomatik yana maye gurbin tace sieve na gargajiya, injin tace kek ta atomatik yana tabbatar da ci gaba da daidaiton tasirin rabuwar slurry, ƙarfin matsin lamba na extrusion da diamita na sukurori da canjin ramin, ƙaramin rata tsakanin da zoben iyo da zoben gyara, extrusion na dewatering sludge, sabon nau'in kayan aikin raba ruwa mai ƙarfi ne.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Ka'idar Aufbau

1. Babban jikin injin ɗin cire ruwa na'urar tacewa ce da aka samar ta hanyar zobe mai tsayayye da zoben tafiya waɗanda aka haɗa su wuri ɗaya kuma sandar karkace tana ratsawa ta cikin matatar.
2. Ramin da aka samu tsakanin zoben da aka gyara da zoben da ke tafiya da kuma matakin shaft ɗin sukurori yana raguwa a hankali daga ɓangaren da aka tattara zuwa ɓangaren da aka fitar da ruwa.
3. Juyawar shaft ɗin sukurori yana tura laka daga ɓangaren da aka tattara zuwa ɓangaren da aka fitar da ruwa, sannan kuma yana tura zoben tafiya don tsaftace haɗin matatar don hana toshewa.
4. A cikin sashin tattara laka ta hanyar yawan nauyi bayan an kai shi ɓangaren cire ruwa, yayin da ake ci gaba da haɗin matattarar da kuma ƙarar ya zama ƙarami, kuma shingen farantin matsin lamba a ƙarƙashin aikin babban matsin lamba, ƙarar ta ci gaba da raguwa, don cimma cikakken bushewar ruwa.
Ka'idar bushewar ruwa

A cikin sashin tattara laka ta hanyar yawan nauyi bayan an kai shi ɓangaren cire ruwa, yayin da ake ci gaba da haɗin matattarar da kuma ƙarar ya zama ƙarami, kuma aikin shingen farantin matsin lamba, wanda ke haifar da matsin lamba, ƙarar ya ci gaba da raguwa, don cimma cikakken bushewar ruwa.
Bayanin tsarin maganin laka

1, Ta hanyar gwajin flocculation, ƙayyade rabon allurar flocculant. Kuma, idan kuna buƙatar amfani da nau'ikan flocculants guda biyu don flocculation, ana ba da na'urar dewatering tare da shawarwari guda biyu don zaɓar tankin haɗawa. Wurin flocculation na sludge don saita na'urar juyawa, injin bushewa kafin aiki da tsarin aiki, don ci gaba da motsa sludge, tabbatar da yawan sludge ɗin ya kasance mai daidaito.
2, Kafin a fara amfani da injin cire ruwa, ya kamata a fara amfani da na'urar jiko ta duniya. An narkar da ingantaccen maganin flocculant na polymeric flocculant sau 500-1000 na al'ada. A zuba famfon floudge ta cikin laka, ana yin flocculant mai kyau ta hanyar allurar famfo, bisa ga rabon da ya dace sannan a ƙara shi a cikin tankin flocculation, ana haɗa samuwar alum ta cikin mahaɗin, don samun yawan nauyi a cikin yawan filtrate daga fasawar tacewa a Sashen fitar da ruwa mai yawa. Ƙarancin abun ciki mai ƙarfi na filtrate, kai tsaye zuwa wurin da aka samo asali.
3, Bayan kauri dattin da ke kan hanyar sukurori a gaba, a ƙarƙashin tasirin ƙarfi daban-daban a cikin sashen bushewa ya bushe gaba ɗaya. Rashin ruwa mai narkewa wanda ke ɗauke da abubuwa masu ƙarfi, za a iya sake mayar da shi cikin ruwan da ke cikin tankin hadawa na flocculation.
4, Bayan bushewar ruwa, an fitar da kek ɗin laka daga ruwan kek ɗin laka, kai tsaye ko ta hanyar jigilar sukurori mara shaft da aka aika zuwa motar laka, sake amfani da shi.
Bayanin Samfura
Samfuri
Ƙarfin DS (kg/h)
Ƙarfin Magance Lalacewa (m³/h)
Diamita mai karkace (mm)
Minti
Mafi girma
2000mg/L
5000mg/L
10000mg/L
20000mg/L
30000mg/L
50000mg/L
HBD131
6
10
3
1.2
1
0.5
0.3
0.2
130*1
HBD132
12
20
4.5
3
2
1
0.6
0.4
130*2
HBD201
12
20
4.5
3.5
2
1
0.6
0.4
200*1
HBD202
24
40
9
7
4
2
1.2
0.8
200*2
HBD301
40
60
15
11
6
3
2
1.2
300*1
HBD302
80
120
30
20
12
6
4
2.4
300*2
HBD303
120
180
45
32
18
9
6
3.6
300*3
HBD401
100
150
46
18
16
7
6
3
400*1
HBD402
200
300
92
37
31
15
12
6
400*2
HBD403
300
450
142
57
45
22
18
9
400*3
HBD404
400
600
182
73
61
30
24
12
400*4

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Bincike

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Bincike

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi